Tháng Sáu
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 50cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Tháng Sáu” Hủy
Related products
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |










Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.