Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 40cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 70cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 50cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 40cm x 40cm |
| Họa Sĩ: | Vũ Mạnh Tấn |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 70cm |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 6.2cm (Cao) x 14.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Nghệ Sĩ: | Đinh Thị Thanh |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 21cm (Rộng) x 10cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 89cm x 119cm |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 100cm |
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tú Quyên |
| Chất Liệu: | Acrylic Trên Toan |
| Kích Thước: | 120cm x 160cm |
Reviews
There are no reviews yet.