Một sản phẩm được tạo ra từ những mẩu bút chì màu sặc sỡ kết hợp gỗ Xoan Đào, keo Epoxy, bên ngoài được phủ lớp sơn PU. Những chiếc giá treo ly rượu vang vô cùng độc đáo và tiện dụng, làm nổi bật không gian rượu của bạn.
Trọng lượng: 195g
Giá Treo 4 Ly Rượu Vang Bằng Gỗ Họa Tiết Bút Chì Màu
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Be the first to review “Giá Treo 4 Ly Rượu Vang Bằng Gỗ Họa Tiết Bút Chì Màu” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |



















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.