Nhịp Thời Gian
| Họa Sĩ: | Lê Đức Biết |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 100cm |
Categories: Quà Tặng, Quà Tặng Tranh Acrylic Trên Toan, Quà Tặng Tranh Nghệ Thuật Tag: Họa Sĩ Lê Đức Biết
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Quà Tặng Quý đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
|---|---|
| TÁC PHẨM GỐC | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Nhịp Thời Gian” Hủy
Related products
| HỌA SĨ | Giáp Văn Tuấn |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn dầu trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm*179.5cm |
| GALLERY |
| HỌA SĨ | Hoàng Hoan |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Sơn mài trên gỗ |
| KÍCH THƯỚC | 41cm*30cm |
| GALLERY |
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 240cm (3 bức ghép lại) |


Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.