Thung Mơ
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 120m x 100cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Thung Mơ” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Hoàng Ngọc Dũng |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 150cm |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |







Reviews
There are no reviews yet.