Tĩnh Vật Hoa Cúc Trắng
| Họa Sĩ: | Trịnh Quế Anh |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 90cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Quà Tặng Quý đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
|---|---|
| TÁC PHẨM GỐC | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Related products
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 9.3cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫188,000 – ₫903,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫52,000 – ₫1,059,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |








