Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Ngô Bá Công |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 120cm x 270cm |
| Họa Sĩ: | Ngô Bá Công |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 100cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Ngô Bá Công |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 120cm x 270cm |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.