Kí Ức Hà Nội 2
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 122m x 144cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Kí Ức Hà Nội 2” Hủy
Related products
| Chất Liệu: | Bào Ngư New Zealand |
| Kích Thước: | 12cm (Dài) |
| Màu Sắc: | Xanh, Trắng vàng |
| Màu Sắc Khoen: | Đồng Thau |
| Kỹ Thuật: | Khảm trai truyền thống |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |












Reviews
There are no reviews yet.