Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 240cm (3 bức ghép lại) |
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 60cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Xung |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 240cm (3 bức ghép lại) |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.