Cầu Long Biên
| Họa Sĩ: | Trịnh Quế Anh |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 100cm x 180cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Cầu Long Biên” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫189,000 – ₫684,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫1,235,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫188,000 – ₫903,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |









Reviews
There are no reviews yet.