Chân Nến Hoàng Đế được thiết kế với hình dáng mềm mại và quyến rũ. Được chia làm 2 loại, một kết hợp giữa gỗ và 129 bút chì màu. Chân nến được thiết kế phù hợp với cốc nến trung phổ biến có đường kính 5.5cm. Chân Nến Hoàng Đế có thể được bày trang trí, là một món quà tặng độc đáo hay được bày trong những không gian tâm linh như ban thờ.
Trọng lượng: 650g
Chân Nến Trang Trí Hoàng Đế
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Be the first to review “Chân Nến Trang Trí Hoàng Đế” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
























Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.