Chén Gốm Nghệ Thuật Turquoise Blue Ellery
₫52,000 – ₫364,000
SKU: N/A Categories: Quà Tặng Gốm Nghệ Thuật, Quà Tặng Mẹ, Quà Tặng Vợ, Quà Tặng Đồng Nghiệp
| Phụ Kiện | Chén, Full Set, Khay |
|---|
Be the first to review “Chén Gốm Nghệ Thuật Turquoise Blue Ellery” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 7.5cm (Cao) x 5.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |















Reviews
There are no reviews yet.