Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 133cm x 197.5cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 133cm x 197.5cm |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 109cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tú Quyên |
| Chất Liệu: | Acrylic Trên Toan |
| Kích Thước: | 120cm x 160cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
Reviews
There are no reviews yet.