Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 133cm x 197.5cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 133cm x 197.5cm |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.