Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 133cm x 197.5cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 200cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 133cm x 197.5cm |
| Họa Sĩ: | Minh Chính |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 120cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 89cm x 119cm |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 21cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.