Hoa Ngưu
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 38.6cm (Dài) x 16cm (Cao) x 12cm (Rộng) |
| Trọng Lượng: | 600g |
Be the first to review “Hoa Ngưu” Hủy
Related products
₫4,549,000
| Kích thước: | 42cm (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,769 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |








Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.