Khăn Lụa Họa Sĩ I
| Nghệ Sĩ: | Thõng Thị |
| Kích Thước: | 83.5cm x 83.5cm |
Tác Phẩm cùng Nghệ Sĩ
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
Be the first to review “Khăn Lụa Họa Sĩ I” Hủy
Related products
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tú Quyên |
| Chất Liệu: | Acrylic Trên Toan |
| Kích Thước: | 120cm x 160cm |
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫8,449,000
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 6.2cm (Cao) x 14.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Phạm Hoàng Minh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 110cm x 100cm |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 32cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |












Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.