Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Nguyễn Sỹ Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 160cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Sỹ Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 120cm x 63cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Sỹ Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 160cm |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.