Lọ trang trí hồ lô được tạo từ 200 mẩu bút chì màu kết hợp với gỗ và keo Epoxy
Trọng lượng: 440g
Lọ Trang Trí Hồ Lô
| Kích Thước: | 17.5cm (Cao) x 9.7cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Categories: Quà Tặng Bình - Lọ Hoa, Quà Tặng Decor, Quà Tặng Decor Khác, Quà Tặng Sinh Nhật, Quà Tết
Be the first to review “Lọ Trang Trí Hồ Lô” Hủy
Related products
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 9.3cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |






















Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.