Long Nguyệt
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 47cm (Dài) x 8cm (Cao) x 53cm (Rộng) |
| Trọng Lượng: | 3400g |
Categories: Sản Phẩm Đã Bán, Tượng Rồng Sơn Mài Tag: Họa Sĩ Nguyễn Tấn Phát
Be the first to review “Long Nguyệt” Hủy
Related products
₫1,950,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫4,549,000
| Kích thước: | 42 (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,769 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |







Reviews
There are no reviews yet.