Phong Lữ Thảo Mơ Màng
| Họa Sĩ: | Nguyễn Phương |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy Bảo Hồng |
| Kích Thước: | Đường kính 60cm |
Be the first to review “Phong Lữ Thảo Mơ Màng” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |










Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.