Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 80cm |
| Họa Sĩ: | Đặng Đình Ngỡ |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 65cm |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 21cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.