Thiên Mã
| Họa Sĩ: | Hà Huy Hiệp |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 80cm x 120cm |
Tác Phẩm Cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Thiên Mã” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 32cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 21cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Nghệ Sĩ: | Đinh Thị Thanh |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 21cm (Rộng) x 10cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |














Reviews
There are no reviews yet.