Thiếu Nữ Hà Nhì
| HỌA SĨ | Hoàng Hoan |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 100cm*80cm |
| GALLERY |
Related products
| Kích Thước: | 17.7cm (Cao) x 10.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
₫1 – ₫3,500,000
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫1
| Kích Thước Vua: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Kích Thước Hậu: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫8,449,000
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |














Reviews
There are no reviews yet.