Thu Về Trên Phố
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 75cm x 75cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Thu Về Trên Phố” Hủy
Related products
₫1,950,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫4,549,000
| Kích thước: | 42cm (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,769 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |
₫4,549,000
| Kích thước: | 42 (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,769 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |




Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.