Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 50cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 75cm x 75cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 120cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 90cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 50cm x 60cm |
| Kích thước: | 42cm (Đường kính) x 6.3cm (Dày) |
| Được tạo từ: | 2,769 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 5 ngày |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Duy Quyền |
| Chất Liệu: | Sơn Dầu Trên Toan |
| Kích Thước: | 100cm x 100cm |
| Họa Sĩ: | Peter Bernhardt |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 200cm x 200cm |
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
Họa Sĩ: Triệu Khắc Tiến Chất Liệu: Sơn mài trên gỗ Kích Thước: 100cm x 100cm
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Peter Bernhardt |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 200cm x 200cm |
Reviews
There are no reviews yet.