Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 38cm x 57cm |
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 57cm x 38cm |
| Họa Sĩ: | Thanh Hà |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 38cm x 57cm |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 28cm (Cao) x 15cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.