Vàng
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Lâm |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 73cm x 53cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Vàng” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 19cm (Dài) x 28cm (Cao) x 9cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Kích Thước: | 24cm (Cao) x 19cm (Rộng) x 7cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |







Reviews
There are no reviews yet.