Xuân Thắm Tươi
| Họa Sĩ: | Nguyễn Đình Lâm |
| Chất Liệu: | Màu nước trên giấy |
| Kích Thước: | 60cm x 80cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Xuân Thắm Tươi” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 28.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |










Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.