Xuân Về Hội Tụ
| Họa Sĩ: | Lâm Đức Mạnh |
| Chất Liệu: | Sơn dầu trên toan |
| Kích Thước: | 100cm x 100cm |
Related products
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 21cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 23cm (Cao) x 7cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 30cm (Dài) x 17cm (Cao) x 8cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 26cm (Dài) x 32cm (Cao) x 7cm (Rộng) |














Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.