Khu Phố Cổ VII
| Họa Sĩ: | Lê Khánh Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 20cm x 25cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Khu Phố Cổ VII” Hủy
Related products
| Họa Sĩ: | Trần Dân |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 33.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Thu Thủy |
| Kích Thước: | 24cm (Cao) x 19cm (Rộng) x 7cm (Miệng) |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 103cm (Dài) x 78cm (Rộng) x 6.3cm (Cao) |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |









Reviews
There are no reviews yet.