Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
| Họa Sĩ: | Nguyễn Sỹ Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 160cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Sỹ Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 60cm x 60cm |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Sỹ Hiếu |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 90cm x 160cm |
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.4cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích thước: | 62cm (Dài) x 62cm (Rộng) x 5.5cm (Cao) |
| Được tạo từ: | 7,000 mẩu bút chì màu & keo epoxy trong suốt |
| Nghệ sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Hoàn thành: | 16 ngày |
| Kích Thước: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 22.5cm (Cao) x 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
Reviews
There are no reviews yet.