Phố Nguyễn Văn Tố
Họa Sĩ: Phạm Hoàng Minh
Chất Liệu: Sơn dầu trên toan
Kích Thước: 100cm x 110cm
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Nguyên Art đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
Be the first to review “Phố Nguyễn Văn Tố” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 14.7cm (Cao) x 14.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 25cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 8.6cm (Cao) x 9.8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 12.5cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |










Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.