Leng Keng IV
| Họa Sĩ: | Nguyễn Hồng Giang |
| Chất Liệu: | Sơn Mài Trên Gỗ |
| Kích Thước: | 98m x 125cm |
Categories: Quà Sự Kiện, Quà Tặng Bố, Quà Tặng Doanh Nghiệp & Đối Tác, Quà Tặng Khai Trương, Quà Tặng Người Nước Ngoài, Quà Tặng Người Thân, Quà Tặng Sếp, Quà Tặng Sinh Nhật, Quà Tặng Tân Gia, Quà Tặng Tranh Sơn Mài, Quà Tặng Tranh Sơn Mài Phố, Quà Tặng Đồng Nghiệp, Quà Đối Ngoại Tag: Họa Sĩ Nguyễn Hồng Giang
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Leng Keng IV” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 10.8cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Dài) x 1.5cm (Dày) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 18cm (Cao) x 1.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 16cm (Cao) x 8.2cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 30cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |











Reviews
There are no reviews yet.