Bọ Dừa II
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 28cm (Dài) x 10cm (Cao) x 18cm (Rộng) |
| Tác Phẩm Gốc | Đây là tác phẩm nguyên bản, độc nhất. Mỗi tác phẩm khi được bán ra đều có: “Giấy Chứng Nhận Tác Phẩm Độc Bản” được xác nhận bởi hoạ sĩ. Chúng tôi chịụ hoàn toàn trách nhiệm cho tác phẩm. |
|---|---|
| VẬN CHUYỂN | Chúng tôi vận chuyển và giao trên toàn quốc, với kinh nghiệm nhiều năm, mỗi tác phẩm đều được đóng gói cẩn thận và giao hàng chuyên nghiệp. |
| KHUNG TRANH MIỄN PHÍ | Khi mua mỗi tác phẩm tranh tại Nguyên Art đều được tặng kèm khung tranh cao cấp |
Be the first to review “Bọ Dừa II” Hủy
Related products
₫247,000 – ₫1,222,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫46,000 – ₫1,121,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫188,000 – ₫903,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Họa Sĩ: | Nguyễn Tấn Phát |
| Chất Liệu: | Sơn mài trên gỗ |
| Kích Thước: | 34cm (Dài) x 8.5cm (Cao) x 15cm (Rộng) |
₫52,000 – ₫1,417,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
₫52,000 – ₫1,059,000
Lưu ý: Cần phải có JavaScript với nội dung này.
| Kích Thước: | 16.2cm (Cao) x 19cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| HỌA SĨ | Phạm Hoàng Minh |
|---|---|
| CHẤT LIỆU | Acrylic trên toan |
| KÍCH THƯỚC | 80cm*100cm |
| GALLERY |













Reviews
There are no reviews yet.