Khoả Thân Xanh III
| Họa Sĩ: | Danh Cường |
| Chất Liệu: | Acrylic trên toan |
| Kích Thước: | 150cm x 50cm |
Tác Phẩm cùng Họa Sĩ
Be the first to review “Khoả Thân Xanh III” Hủy
Related products
| Kích Thước: | 12.3cm (Cao) x 10cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước Vua: | 27.5cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Kích Thước Hậu: | 26cm (Cao) x 11cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 21cm (Cao) x 10.5cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 13.5cm (Cao) x 18cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫10,999
| Kích Thước: | 22cm (Cao) x 15.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 23.5cm (Cao) x 18.6cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1 – ₫3,500,000
| Kích Thước: | 20cm (Cao) x 10cm (Rộng đế) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1,170,000
| Kích Thước: | Đường kính 5.5cm*Chiều cao 6.5cm |
| Chất Liệu: | Resin trong suốt kết hợp với gỗ |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
| Kích Thước: | 14cm (Cao) x 8cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |
₫1
| Kích Thước: | 17cm (Cao) x 9.5cm (Đường kính) |
| Nghệ Sĩ: | Lê Xuân Hưởng |












Đặt Lịch Tư Vấn
Reviews
There are no reviews yet.